Dar es Salaam kujengwa hospitali ya Apollo

TANZANIA na Mtandao wa Hospitali za Apollo kutoka India zimeingia makubaliano ya kudumu ujenzi wa hospitali ya Apollo katika jiji la Dar es Salaam lengo ni kutoa huduma za afya zenye ubora na unaozingatia zaidi teknolojia.

Akizungumza leo jijini Dar es Salaam, Katibu Mkuu Wizara ya Afya, Dk John Jingu amesema hospitali hiyo itajengwa ndani ya miaka mitatu na itakuwa ya kisasa yenye uwekezaji uliozingatia teknolojia ya juu.

Akitaja faida za uwekezaji huo, DK Jingu amesema licha ya kusaidia huduma bora za afya, lakini pia itasaidia kupunguza gharama na fedha za kigeni kwa wagonjwa ambao wanalazimika kwenda kutibiwa nje ya nchi.

Dk Jingu amegusia suala la ajira na mafunzo ambapo amesema baadhi ya Watanzania watapata ajira kupitia uwekezaji huo, hata hivyo baadhi ya wataalamu wa afya watapata mafunzo kuhusu huduma za afya.

“Watapata ujuzi wa kisasa, uzoefu kuendana na dunia ilivyo, lakini katika maeneo ya mafunzo yatakuwa kwenye mifupa, kansa kwahiyo watapata pia uzoefu wa namna nzuri ya kuendesha huduma.” Amesema Dk Jingu.

Habari Zifananazo

Subscribe
Notify of
guest
2 Comments
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
Julia
Julia
25 days ago

I’ve made 64,000 USD so far this year working online and I’m a full time student. I’m using an online business opportunity I heard about and I’ve made such great money. It’s really user friendly and I’m just so happy that I found out about it.
.
.
Detail Here—————————————————————–>>>  http://Www.BizWork1.Com

Angila
Angila
25 days ago

I started earning $350/hour in my free time by completing tasks with my laptop that i got from this company I stumbled upon online…Check it out, and start earning yourself . For More Info Visit Any Tab
.
.
This Site Thanks a Lot Here…….. > > > http://Www.Smartcareer1.com

Back to top button
2
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x