loader
Dstv Habarileo  Mobile
Picha

Maagizo manne ya Rais kwa mabalozi walioapishwa leo

Rais John Magufuli amewaapisha mabalozi wanne, leo, Jumanne, Ikulu Jijini Dar es Salaam huku akiwaagiza kutengeneza fursa za ajira kwa vijana katika vituo vyao vya kazi.

Walioapishwa ni pamoja na Meja Jenerali Mstaafu Gaudence Milanzi ambaye anakwenda kuiwakilisha Tanzania huko Afrika Kusini, Dk Modestus Kipilimba (Namibia), Profesa Emmanuel Mbennah (Zimbabwe) na Dk Benson Bana (Nigeria).

Katika tukio hilo, Rais Magufuli amewapongeza mabalozi hao na kuwaambia kuwa nchi wanazokwenda zina fursa nyingi katika kujenga taifa la Tanzania lenye muelekeo mpya wa maendeleo ya watu wake.

“Nendeni mkafanye kazi, simamieni uchumi, simamieni taifa, katengenezeni nafasi za ajira kwa Watanzania walioko huko,” ameongeza.

Aidha ameongeza kuwa anatamani ndani ya wiki mbili mabalozi hao wawewamekwisha ripoti kwenye vituo vyao vya kazi walivyopangiwa ili kuanza kazi.

MGOMBEA urais wa ...

foto
Mwandishi: Na JANETH MESOMAPYA

Post your comments

habari zaidi zinazoendana na hii

mpya # zaidi

Magufuli: Nataka kumalizia kazi

masaa 14 yaliyopita Magnus Mahenge, Dodoma

MGOMBEA urais wa ...

Wanawake waihakikishia CCM ushindi

masaa 14 yaliyopita Magnus Mahenge, Dodoma

 

Waziri aagiza mifumo ya fedha ipunguze rushwa

masaa 16 yaliyopita Mwandishi Maalumu, Simiyu

WAZIRI ...