loader
Picha

Bodi yamuonya mwamuzi aliyechezesha Simba v. Yanga

BAADHI ya waamuzi wa Ligi Kuu Bara akiwemo Jonesia Rukyaa aliyechezesha mechi ya Simba dhidi ya Yanga mapema mwaka huu wamepewa onyo na Kamati ya Mashindano ya Shirikisho la Soka nchini kutokana na sababu mbalimbali.

Akitangaza uamuzi wa kamati ya Saa 72 mbele ya wanahabari jijini Dar es Salaam leo, kaimu Mwenyekiti wa Bodi ya Ligi, Ibrahim Mwanyela ametangaza kuwa, Rukyaa na mwamuzi msaidizi ambao walichezesha pambano namba 31 la watani wa jadi mnamo Januari 4, mwaka huu, walishindwa kutoa maamuzi sahihi kwa baadhi ya matukio.

Hata hivyo, mpambano huo uliisha kwa sare ya 2-2 huku Yanga ikitoka nyuma kipindi cha pili na kusawazisha yote. Kwa upande mwingine, mwamuzi wa kati aliyechezesha mchezo kati ya Mbeya City na Yanga, Florentina Zablon kwa kushindwa kutoa uamuzi wa haki kutokana na hali ya uwanja iliyosababishwa na mvua kubwa iliyonyesha katika uwanja wa Sokoine, Mbeya.

Mbali na hayo, Bodi hiyo imetoa ratiba ya mzunguko wa pili wa Ligi Kuu Bara inayoonesha kuwa timu zitacheza katikati na mwisho wa wiki ili ligi hiyo imalizike kwa muda uliopangwa.

KOCHA wa Namungo, Hitimana Thierry amesema anajua ubora wa Azam ...

foto
Mwandishi: Na Mwandishi Wetu

Weka maoni yako

10 Comments

  • avatar
    Selemani
    30/01/2020

    Tunataka kujua mwamuzi Jonesia Rukaya alifanya kosa gani na kwa timu gani? Haitoshi kusema tu kuwa amepewa into.

  • avatar
    William
    30/01/2020

    malefa wetu wakibongo ndo maana viwango vyao haviruhusu kwenda kuchezexha nnje na tanzania tatizo ya kubeba beba tm kama inauwezo wa pesa chamsingi sheria ifate mkondo wake kama ilivyo pangwa

  • avatar
    OT
    31/01/2020

    Tatizo la waamuzi wetu ni kwamba wanatawaliwa na mahaba yao kwa timu flani na hapo wanaishia kutoa upendeleo was wazi wazi. Hili pia lipo hata kwa watangazajl was mpira.

  • avatar
    Peti Siyame
    31/01/2020

    Hakika maelezo hayajajitosheleza vema ukawekwa bayana huyu mwamuzi Jonesia ametenda kosa gani; je hilo kosa limeathiri timu ipi?

  • avatar
    Timotheo
    31/01/2020

    Mwakapala 1989

  • avatar
    nasanael
    01/02/2020

    mbona hilo la mchezo wa simba na yanga hawajaeleza sababu ya kuonywa?

  • avatar
    Leonard
    01/02/2020

    Comment

  • avatar
    BAKALI NGUWALO WA NACHINGWEA
    03/02/2020

    ukweli wahamuzi wa kibongo wanakua na usimba na uyanga ndani ya moyo wao kwaio uongozi uwaangalie xana kwa makoxa yao wanayoyafanya iyo iko zaili 7bu wanachokifanya wanakijua

  • avatar
    ABELLY JOHN ZAMBI
    07/02/2020

    Comment

  • avatar
    ABELLY JOHN ZAMBI
    07/02/2020

    marefa ree wa bongo mapenzi waz waz ndomana hawapandi viwango

Weka maoni yako

Habari Nyingine

Categories

habari zaidi zinazoendana na hii

mpya # zaidi