loader
Dstv Habarileo  Mobile
Picha

Wema awaomba radhi mashabiki wake

MWIGIZAJI maarufu wa tamthilia ya Karma, Wema Sepetu amewaomba radhi mashabiki zake baada ya kuahidi kurudi kwa msimu wa pili wa kipindi chake cha Cook with Wema, ambacho alihidi kuwa na mabadiliko makubwa .

Wema alisema kipindi hicho kilichoanza kuruka wiki hii kwa msimu wa pili, alitegemea angeweza kukifanyia mabadiliko lakini imeshindikana, hata hivyo anatarajia vipindi hivi vitaenda kwa wiki mbili kabla ya kuja kwa hayo mabadiliko.

Alisema tayari ameshafanya vipindi vingi, ambapo anaamini vipo kwenye mikakati ya mwisho kabla kuingia sokoni, kupitia mtandao wake wa kijamii, ambao umekuwa ukipatikana kupitia simu za mkononi.

“Kwanza kabisa nitoe shukran zangu za dhati kwa kuendelea kuniunga mkono na kuendelea kuwa shabiki zangu wazuri.

Niliwaahidi kuwa tunarudi kivingine kabisa na msimu wa pili, lakini naomba tu mniwie radhi kuwa sio kipindi hiki,” alisema

foto
Mwandishi: Mohamed Mussa

Post your comments

habari zaidi zinazoendana na hii

mpya # zaidi

Yanga bado sana- Kaze

masaa 15 yaliyopita Alexander Sanga,Mwanza

KOCHA Mkuu ...

Simba mwaka wa shetani

masaa 16 yaliyopita Mohamed Akida

MABINGWA wa ...

Yanga utaipenda tu

siku 1 iliyopita Alexander Sanga, Mwanza

KIKOSI cha Yanga chini ya kocha mpya Cedric Kaze kimeendelea ...