loader
Dstv Habarileo  Mobile
Picha

Maneno yamkimbiza Uwoya kwa Kayumba

MSHINDI wa shindano la kusaka vipaji la Bongo Star Search (BSS) mwaka 2015, Kayumba Juma, amesema ilibaki kidogo mwigizaji nyota Irene Uwoya awe meneja wake, lakini maneno ya watu yalimkimbiza.

Akizungumza na Wasafi Tv, msanii huyo alisema Uwoya alionesha nia ya kumsimamia muziki wake ila kutokana na namna walivyokuwa yakaibuka maneno kwenye mitandao ya kijamii kuwa wanatoka pamoja.

“Uwoya alitaka kunisimamia katika muziki wangu kwa hiyo tukaanza kupiga picha na kuweka kwenye mitandao ndipo maneno yakaibuka kuwa tunatoka pamoja na yeye hakuyapenda kwa sababu ni mtu mwenye familia yake hivyo akaamua kuachana na mimi,” alisema.

Alisema kwa sasa anapambana mwenyewe na meneja wake ingawa bado hajapata uwekezaji wa kutosha kufikisha mbali muziki wake.

Kayumba alisema amekuwa akipiga hatua taratibu ila anatamani angekuwa kwenye lebo kubwa kama Wasafi au Kings music record ili aweze kufika mbali zaidi.

Alisema anajipa moyo akiamini ipo siku mambo yatakuwa mazuri kwani anaweza kuimba wimbo wa pamoja na mkongwe wa muziki huo Ali Kiba kwa kuwa yupo naye karibu na amekuwa akimuunga mkono.

BAADA ya kikosi chake kuanza vibaya ...

foto
Mwandishi: Mwandishi Wetu

Post your comments

Habari Nyingine

Categories

habari zaidi zinazoendana na hii

mpya # zaidi