loader
Dstv Habarileo  Mobile
Picha

Watoto wamuua baba yao kwa fimbo

Kaimu Kamanda wa Jeshi la polisi mkoani hapa, Gilles Muroto, alisema tukio hilo ni la mwezi Septemba 15, mwaka huu katika Kijiji cha Mkunyu Kata ya Kikukuru Tarafa ya Mabira wilayani Kyerwa.

Alisema siku ya tukio, watuhumiwa hao, ambao hakuwataja majina yao kutokana na umri wao kuwa chini ya miaka 18, walimuua baba yao, Henry Siliakus (62) kwa kumchapa fimbo kichwani akiwa nyumbani kwake hadi akapoteza uhai wake.

Muroto alisema watoto hao, mmoja wao ana umri wa miaka 17, anasoma kidato cha pili katika Shule ya Sekondari ya Mkunyu.

Mwingine ana umri wa miaka 13, anasoma darasa la nne. Mwingine ana umri wa miaka 11, anasoma darasa la tatu. Wote wawili wanasoma katika Shule ya Msingi Mkunyu.

Kamanda alisema sababu ya awali ya mtafaruku huo, uliosababisha kifo ni ugomvi wa baba na watoto wake, kwa kile kinachodaiwa baba yao kuwa na tabia ya kuuza chakula cha familia na kuwaacha wakitaabika na njaa.

Kamanda alisema jeshi hilo, bado linaendelea na uchunguzi wa kina juu ya tukio hilo na litawafikisha mahakamani watoto hao pale taratibu za kisheria zitakapokamilika.

WIZARA ya Habari, Utamaduni, Sanaa na ...

foto
Mwandishi: Angela Sebastian, Bukoba

Post your comments

Tangazo

CRDB

Habari Nyingine

Categories

habari zaidi zinazoendana na hii

mpya # zaidi