Hamisa yuko tayari kuacha muziki

MWIGIZAJI na mwimbaji wa Bongo fleva, Hamisa Mobetto amesema yupo tayari kuacha muziki kwa sababu alikuwa akifanya kwa kujifurahisha.

Hamisa amesema kuwa muziki sio kitu nafanya kwa maisha yote nilifanya kwa kujifurahisha tu.

“Sikuingia kwenye muziki milele ila nilifanya kwa kujaribu na kujifurahisha ila sio kitu cha kufanya maisha yangu yote naacha muziki.” amesema Hamisa

Habari Zifananazo

1 Comment
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
Back to top button