JKT yatangaza nafasi za mafunzo yakujitolea

JESHI la Kujenga Taifa (JKT) limefungua rasmi usajili wa vijana kutoka Tanzania Bara na Visiwani kujiunga na Jeshi hilo kwa kujitolea.

Usaili wa nafasi za mwaka 2022, umeanza rasmi leo Agosti 25, kwa mujibu wa Mkuu wa Tawi la Utawala JKT Brigedia Jenerali Hassan Mabena.

Brigedia Jenerali Mabena amesema Mkuu wa JKT Meja Jenerali Rajabu Mabele amewaalika vijana kutuma maombi kupitia ngazi za mikoa kote nchini.

Amesisitiza kuwa JKT haiajiri na kwamba nafasi hizo haziuzwi na hivyo watakaoomba wachukue tahadhali ya matapeli.

 

Habari Zifananazo

Subscribe
Notify of
guest
34 Comments
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
Daniel
Daniel
3 months ago

Vigezo vya kujiandikisha

Thomasia Mbimbi
Reply to  Daniel
2 months ago

YAH:kujiunga na jeshi la kujenga taifa,kwanajina naitwa thomasia aljero mbimbi nimkazi wa mkoa
ya iringa naomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa nitashukul endapo ombi langu litapokelewa

IMG_20220916_120253_666.jpg
Visent mathias dunia
Visent mathias dunia
Reply to  Daniel
29 days ago

Kwa majina naitwa visent mathias dunia mimi ni laiya wa tanzania mkazi wa bukoba (v) mkoa wa kagera nina umli wa miaka 18 nilikuwa naomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa yani (jkt) kwa njia ya kujitolea nahaidi kuwa muaminifu na kuwa mzalendo piya na kujituma nitashukuru kama maombi yangu yata kubaliwa
wako mtiifu visent mathias dunia

Paulo giliku
Paulo giliku
3 months ago

YAH: kujiunga na jeshi la kujenga taifa Tanzania JKT. Kwa majina naitwa PAULO GILIKU ni mkazi wa wilaya ya itilima ninayo furaha kuandika barua hii ya kujitolea katika jeshi la kujenga taifa, niko tayari kujiunga na jeshi. Nitafurahi sana endapo ombi langu litakubaliwa.

IMG_20220829_103108.jpg
Teacher
Reply to  Paulo giliku
3 months ago

Good

FRASISCO SAMWELY DANIEL
Reply to  Teacher
3 months ago

Vijana tuchangamkie frusa

Baraka John kipini
Baraka John kipini
3 months ago

YAH: Ombi la kujiunga na Keshia la kujenga taifa (JKT)
Husika na kichwa cha habari apo juu .Mimi BARAKA JOHN KIPINI ni kijana mwenyeumri wa miaka kumi na nane(18) naomba nafasi ya kujiunga na mafunzo ya kujitolea katika jeshi la kujenga taifa(jkt).
Mimi ni mtanzania na nimekidhi vigezo kama vilivyoorodheshwa katika tangazo.Naaidi kulitumia jeshi langu kwa hali na yoyote.
Natumaini ombilangu litafanikiwa

image.jpg
Dickson Mathias Emmanuel
Dickson Mathias Emmanuel
3 months ago

Habari za kikazi.
Naitwa Dickson Emmanuel ni Mtanzania mwenye umri was miaka 26 na sijaowa,
Napenda kuomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga nchi jkt .
Ni tumaini langu ombi langu litakubaliwa wako katika kujenga nchi.
D.emmanuel.

Deriusi Dezidery
Deriusi Dezidery
3 months ago

Kwa jina delius dezdel nina umri wa miaka 20naomba kujiunga jkt

IMG_20220807_095011_156.jpg
Deriusi Dezidery
Deriusi Dezidery
Reply to  Deriusi Dezidery
3 months ago

Kwa jina delius dezdeli natokea mkoa wa kagera naombha nafasi ya kujiunga na nafasi ya jkt nina umri wa miaka 20 ni mka
zi wa mkoa wa kagera kwa no,0679749224 asanten endapo ombi langu litakubalika

IMG_20220719_181806_839.jpg
ISACK EMNAUEL MENENGO
ISACK EMNAUEL MENENGO
3 months ago

JESHI LA KUJENGA TAIFA,
JKT,
S.L.P1256,
DODOMA,
31.08.2022.
ISACK E. EMANUEL
MENENGO,
S.L.P.12,
DODOMA.
YAH:KUOMBA NAFASI ZA KUJIUNGA NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT).
Husika na kichwa cha habari hapo juu mimi, Isack Emanuel Menengo ni mtanzania na ni mkazi wa dodoma nine omba hii ya jeshi la kujenga taifa na nimejitolea kwa nguvu zangu na kiakili zangu kulitumikia taifa langu kwa uzalendo wangu wote.
Wako mtiifu
Isack e menengo
Simu: 0784125040
0744804240

Theresia Kiyawike
3 months ago

Naitwa Theresia kiyawike ni msichana mwenye umri wa miaka 20. Nimehitimu elimu ya sekondari IMAGE VOSA mkoani iringa
Naomba nafasi yakujiunga na mafunzo ya JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) Naipenda nchi yangu napenda kuhitumikia nchi yangu ya TANZANIA katika KUJENGA AMANI NA UPENDO
Natumaini maombi yangu yatapokelewa katika kujenga taifa letu .
Ahsante
T.kiyawike 0782096283

IMG-20220823-WA0007.jpg
Nijimbele Larson Novatus
Nijimbele Larson Novatus
3 months ago

Yah ombi la kujiunga na jkt me
Husika na maada tajwa hapo juu mm ni Nijimbele larson mwenye umri wa miak29

Avitusi osward lauliani
Avitusi osward lauliani
3 months ago

YAH: Ombi la kujiunga na jeshi la kujenga taifa ( JKT) naitwa AVITUSI osward lauliani Nina miaka 23 nimehitimu elimu ya secondary IMAGE VOSA mkoani iringa natumahi Ombi langu litapokelewa Asante number 0693616090

Maarufu almasi
Maarufu almasi
3 months ago

YAH: MAOMBI YAKUJIUNGA NA JESHI, Kwa majina naitwa maarufu almasi shabani muhitimu wa kidato cha nne mwaka wamasomo mwaaka 2022 ,dhumuni labalua hii ni kuombaa nafasi ya kujiunga kwenye jeshi lakujenga taifa jkt kwa sababu naamini nina vigezo na uzalendo juu yataifalangu la Tanzania natumai maombi yangu yata kubaliwa wako katika ujenzi wataifa. M.A.Shabani

DSC_0019.JPG
Maarufu almasi
Maarufu almasi
Reply to  Maarufu almasi
3 months ago

Simu no: 0653228448

Lilyan wilhard
Lilyan wilhard
3 months ago

Naomba kuuliza mtu anaanzia wapi kujiunga na jeshi

Mathayo Mselu
Mathayo Mselu
2 months ago

JESHI LA KUJENGA TAIFA,
JKT,
S.L.P 10.
MAFINGA,
10/09/2022
ISIHAKA R. KIONE
S.L.P 228.
MAFINGA.
YAH:MAOMBI YA KUJIUNGA NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT)
Husika na kichwa cha habari hapo juu.Mimi isihaka Rashidi Kione mwenye umri wa miaka ishirini na nne ninaomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa(JKT)kwakujitolea.Mimi na mtanzania nimekidhi vigezo kama vilivyoorodheshwa kwenye tangazo ninaahidi kulitumikia taifa langu kwa hali yoyote.ninamatumaini makubwa kwa ombi langu kukubaliwa.
Wenu katika kujenga taifa
Isihaka Kione
Simu no:0692073757 au 0765482851

Jacob MAKINYA
Jacob MAKINYA
2 months ago

Nafasi ya kujiunga na jeshi lakujenga taifa jkt

Prophet Charles mwakamyanda
Prophet Charles mwakamyanda
2 months ago

Naitwa prophet Charles mwakamyanda Nina umri wa miaka 21 nimekidhi vigezo vyote
Nina ahidi kutumika jeshi la kujenga taifa
Wako katika ujenz wa taifa

IMG_20220913_165746_180.jpg
Julius sickson mwazembe
Julius sickson mwazembe
2 months ago

Naitwa Julius naomba kujiunga na jeshi la kulinda taifa

Boniphace mihayo
Boniphace mihayo
2 months ago

Natafta nafasi ya jeshi

Screenshot_20190929-204532.png
Thomasia Mbimbi
Reply to  Boniphace mihayo
2 months ago

Kwanajina naitwa thomasia aljero mbimbi Nina umri wa miaka 19 naomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa notafurah endapo ombi langu litapokelewa

Ester festho mfilinge
Ester festho mfilinge
2 months ago

Yah; kujiunga na jeshi la kujenga Taifa (JKT) kwa majina naitwa Ester festho mfilinge ni mkaz wa morogoro mjini,,,ninaomba nafasi ya kujiunga na jeshi la Taifa Ili kulinda Taifa ketu kiujumla.

Benson sebyiga
Benson sebyiga
2 months ago

YAh;Nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa( jkt).
Kwa majina naitwa Benson Amon Sebyiga Ni kijana mwenye umri wa miaka 20 naomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa (jkt).Nipo tayari kutumikia na kufata sheria zote za jeshi.Utii uadilifu na uaminifu..ntafrahi endapo Ombi langu litakubaliwa

Goodluck Mbazu
Goodluck Mbazu
2 months ago

Kwamajina naitwa goodluck mbazu

Charles Kaduma
Charles Kaduma
2 months ago

Charles

Salehe kondo mkwanyule
Salehe kondo mkwanyule
1 month ago

Kwa jina naitwa salehe kondo mkwanyule ni mkaz wa dar es salaaaam Nina umri wa miaka 19 naomba nafas ya kujiunga jkt kwa lengo la kujifunza Mambo mbalimbali ikiwwmo na uzalendo wa nchi yangu mawasiliano 0686419906 au 0769230781 natumai makmbi yangu yakubaliwa

Amiri jabiri Hussein
Amiri jabiri Hussein
1 month ago

Kujiunga na jeshi la kujenga taifa kwa majina naitwa amiri jabiri Hussein nimkazi wa mko Dar es salaam naomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa nitashukulu endapo ombi langu litapokelewa nitashukulu sana
NAMBA ZANGU ZA SIMU 0621-632-304

FB_IMG_16652592837759782.jpg
Last edited 1 month ago by Amiri jabiri Hussein
MATUNDU MUSTAPHER MUSSA
MATUNDU MUSTAPHER MUSSA
29 days ago

Kujiunga na jeshi la kujenga taifa kwa majina naitwa MATUNDU MUSTAPHER MUSSA nimkazi wa mko Dar es salaam naomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa nitashukulu endapo ombi langu litapokelewa nitashukulu sana
UMRI WANGU NI MIKA 21 namba zangu za sim 0621457990

Last edited 29 days ago by MATUNDU MUSTAPHER MUSSA
MATUNDU MUSTAPHER MUSSA
MATUNDU MUSTAPHER MUSSA
Reply to  MATUNDU MUSTAPHER MUSSA
29 days ago

Kujiunga na jeshi la kujenga taifa kwa majina naitwa MATUNDU MUSTAPHER MUSSA nimkazi wa mko Dar es salaam naomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa nitashukulu endapo ombi langu litapokelewa nitashukulu sana
UMRI WANGU NI MIKA 23 namba zangu za sim 0621457990

FB_IMG_1663675186461.jpg
Last edited 29 days ago by MATUNDU MUSTAPHER MUSSA
Baraka Lyimo
4 days ago

Naitwa Baraka Isaya Lyimo ni mvulana mwenye umri wa miaka 18. Nimehitimu elimu ya sekondari katika shule ya KIBAO SECONDARY mkoani iringa wilaya ya Mufindi,
Naomba nafasi yakujiunga na mafunzo ya JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) Nitashukuru kama ombi langu litakubaliwa.

IMG_20221203_205101_837~2.jpg
AYUBU AMOSI CHALALE
AYUBU AMOSI CHALALE
1 day ago

YAH:MAOMBI YA NAFASI YA KUJIUNGA NA JESHI LA KUJENGA TAIFA(J.K.T).
Husika na kichwa cha habari hapo juu. Mimi ni kijana mtanzania mwenye umri wa miaka 21 nimehitimu kidato cha nne mwaka 2019. Hivyo ninaomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa(J.K.T).
Nimatumaini yangu ombi langu lita shughulikiwa.
Wako katika ujenzi wa taifa.
Ayubu A.chalale
Simu no:0758761226.

AYUBU AMOSI CHALALE
AYUBU AMOSI CHALALE
1 day ago

YAH:MAOMBI YA KUJIUNGA NA JESHI LA KUJENGA TAIFA(J.K.T).
Husika na kichwa cha habari hapo juu. Mimi ni kijana mtanzania mwenye umri wa wa miaka21. Nimehitimu kidato cha nne mwaka 2019. Nimefurahi kuskia tangazo hili na nitafurahi zaidi mkinipatia nafasi hii.
Nimatumaini yangu ombi langu litashughulikiwa.
Wako katika ujenzi wa taifa.
Ayubu A.chalale
Simu no:0758761226.

Back to top button
34
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x