Madiwani wapongeza maandalizi ya bajeti Ilala

BAADHI ya madiwani wa Manispaa ya Ilala Mkoa wa Dar es Salaam wamepongeza juhudi za halmashauri hiyo katika kuandaa bajeti yenye makadirio mazuri kwa mwaka 2024/25, wakiamini kuwa itatatua changamoto za wananchi wa eneo hilo.

Kufuatia kusomwa kwa makadirio ya bajeti ya mwaka wa fedha 2023/2024, ambayo yalipitishwa kwa matumizi mbalimbali ya halmashauri hiyo, madiwani hao wameonesha imani katika mipango ya maendeleo iliyowekwa.

Diwani wa Tabata Kimanga, Pastory Kyombiya, ameelezea kuwa bajeti hiyo italeta mageuzi makubwa ya kiuchumi katika kata yake, huku akisisitiza juu ya umuhimu wa miradi ya miundombinu kama ujenzi wa barabara za lami na huduma za jamii.

Kwa upande wake, diwani wa Kata ya Gongolamboto, Lukas Rutahinirwa, ameelezea matumaini yake katika kuona miradi ya maendeleo ikitekelezwa kwa ufanisi, ikiwemo ujenzi wa soko kubwa na huduma za afya za kisasa.

Kwa jumla, madiwani hao wanaamini kuwa makusanyo mazuri ya fedha yatakwenda kutatua kero za wananchi kwa mwaka wa fedha 2024/25, na hivyo kuimarisha maendeleo katika manispaa hiyo.

Habari Zifananazo

Back to top button