Makonda afunika Dar, atuma salamu kwa wababaishaji

KATIBU wa NEC Itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Paul Makonda ametuma salamu kwa wateuliwa wote wakiwemo wakuu wa mikoa, mawaziri, wakurugenzi na watendaji wote  wa serikali kuwa hatokuwa mvumilivu kwa atakayevurunda kwani hayupo tayari kubeba msalaba wa mtu.

Makonda ameyasema hayo leo Oktoba 26, 2023 katika mapokezi yake yaliyofanyika  ofisi ndogo za CCM Lumumba jijini Dar es Salaam.

Amesema kila mmoja anapaswa kuwajibika ipasavyo kwenye nafasi aliyonayo kwa kufanya kazi kwa weledi na kwamba atakayeshindwa,  yeye hatakuwa tayari kuwa msemaji wa chama ambacho watendaji wake hawawajibiki.

“Kazi ya chama ni kuwa sikio na kuwasemea wananchi, naomba nitumie fursa hii kwa niaba ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), kutuma salama kwa mawaziri wote, wakuu wa mikoa, wakiwakilishwa na wewe hapo….wewe (Mkuu wa Mkoa Dar es Salaam, Albert Chalamila)  na watendaji wote, pale itakapobainika hamjafanya kazi yenu kikamilifu chama hakitasita kuchukua hatua,” amesema.

Amesema bahati nzuri anafahamika na watendaji wote hatakuwa tayari kuwa msemaji wa chama ambacho kimepewa dhamana na wananchi asimame hadharani kusema uongo.

“Kila kiongozi wa Serikali atabeba msalaba wake mwenyewe, sijahifadhiwa miaka mitatu kuja kusema uongo, sijateuliwa na CCM kuja kusema uongo na kauli iko wazi, uongo, fitina si sehemu ya chama nitakuwa mkweli daima,” amesema.

Amesema kiongozi yeyote atakayebainika hatendi sawa na kwamba chama kikajiridhisha, hawatachelewa kuchukua hatua, akitolea mfano  kama ambavyo sheria za msikiti haziruhusu mtu kuingia na viatu na kwamba akibainika, haitamngojea Imam kuchukua hatua dhidi ya mtu huyo ndivyo atakavyofanya kwenye utawala wake.

“Tutachukua hatua bila kusubiri, kwa kiongozi yeyote atakayerudisha nyuma jitihada za chama kuendelea kuaminiwa na wananchi,” amesema.

Kwa upande wa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chalamila akizungumza amesema ili CCM iendelee kuaminiwa na Watanzania, ni lazima watekeleze ilani ya chama hicho kwa kujibu kero wanazopitia wananchi.

“Nimesikiliza hotuba ya Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi,   aliyoyasema ni ukweli kwani ana nafasi ya kuzungumza kwa niaba ya chama, na ili kiweze kuendelea kuaminiwa, ni lazima ahadi zilizotolewa kupitia ilani, zitekelezwe,”amesema

Habari Zifananazo

Subscribe
Notify of
guest
5 Comments
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
JennifeKoenig
JennifeKoenig
1 month ago

I’ve gained only within four weeks by comfortably working part-time from home. Immediately when I had lost my last business, mtg I was very troubled and thankfully
following website___________ http://Www.Careers12.com

Last edited 1 month ago by JennifeKoenig
Julia
Julia
1 month ago

I’m making over $7k a month working component time. I saved hearing other people inform me how lots cash they could make online so I decided to look at it. Well, it turned into all proper and has definitely modified my life.
.
.
Detail Here————————————————————–>>>  http://Www.BizWork1.Com

Marry
Marry
1 month ago

Surprising! I’ve been making 100 Dollars an hour since I started freelance on the Internet six months ago. I work long hours a day from home and do the basic work that I get from the business I met online. share this work for you opportunity This is definitely the best job I have ever done………


…Go To This Link…………… > > > > http://Www.Smartcareer1.com

Royal
1 month ago

Google pay 390$ reliably my last paycheck was $55000 working 10 hours out of consistently on the web. My increasingly youthful kinfolk mate has been averaging 20k all through continuous months and he works around 24 hours reliably. I can’t trust how direct it was once I attempted it out. This is my essential concern…:) GOOD LUCK
For more info visit……… http://Www.CareersHome.online  

VITA YA MTU NA RWANDA
VITA YA MTU NA RWANDA
1 month ago

Familia ya bwana MAPIGANO/KUTOKUZIKWA YATANGANZA VITA NA NCHI YA RWANDA YA KUBOMOA DARAJA LA MTO KAGERA PALE RUSUMO  KWA KUTUMIA MABOMU YA KUTENGWA KWA MKONO KWA SIKU 5 LENGO NI KUUWA BIASHARA KATI YA TANZANIA NA RWANDA

Capture.JPG
Back to top button
5
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x