Mama Maguire: Sipendi mwanangu anyanyaswe

Kauli ya mama ya Harry Maguire.

“Kama mama, kuona kiwango cha maoni hasi na matusi ambayo yanapokea kutoka kwa baadhi ya mashabiki, wachambuzi na vyombo vya habari ni fedheha na haikubaliki kabisa kwa maisha ya aina yoyote, usijali mtu anayeshusha soksi zake kwa klabu na nchi”.

“Ninaelewa kuwa katika ulimwengu wa soka kuna kupanda na kushuka, chanya na hasi lakini kile ambacho Harry anapokea kimeenda mbali zaidi ya mpira wa miguu”.

“Kwangu mimi kumuona akipitia anachopitia si sawa. Ningechukia kuona wazazi au wachezaji wengine wakipitia haya katika siku zijazo, haswa wavulana na wasichana wadogo wakivunja safu leo ​​”

“Sitaki unyanyasaji wa aina hii kwa mtu yeyote”.

Hatua hiyo imekuja baada ya Harry Maguire mchezaji wa Manchester United, na England kuwa na kiwango kisichoridhisha hivi karibuni.

Habari Zifananazo

Back to top button