Mvua yageuka fursa mto wa Mbu

WATUMIAJI  wa barabara ya kwenda Mto wa Mbu hadi Makuyuni wamesimama kwa saa kadhaa kusubiri maji kupungua ili kupita huku vijana wakijipatia ajira ya chapuchapu

Ajira hiyo za chapuchapu imetokea eneo la Esilalei wilayani Monduli mkoani Arusha asubuhi ya leo  Desemba 23, 2022 kwa vijana hao  kusukuma magari madogo kwa shilingi 5,000  na makubwa kwa shilingi 10,000

Madereva wamelazimika kuzima magari na kutoa  hela ili kuvushwa kwa kusukumwa.

“Bila hela hupiti hapa na bodaboda yenyewe unatoa shiinig 1,000 na mtu tunamvusha kwa shilingi 500.”Amesema Jumanne Juma, mmoja wa vijana wavushaji na kuongeza

“Mvua imetupa fursa kwetu tunashukuru tunavusha magari, watu tujipatie riziki  zetu tunatamani maji yasipungue.”Amesema

Habari Zifananazo

1 Comment
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
Back to top button