Polisi yathibitisha vifo, majeruhi

POLISI wamethibitisha vifo na majeruhi “kadhaa” baada ya mtu mwenye bunduki kufyatua risasi ndani ya duka la Walmart mashariki mwa Virginia siku ya Jumanne, idadi kamili ya waathirika haijulikani. Mshukiwa anaaminika kuwa amefariki.

Msemaji wa Idara ya Polisi ya Chesapeake aliwaambia waandishi wa habari kwamba maafisa walipokea simu kuhusu ufyatuaji risasi baada ya saa 10 jioni kwa saa za eneo hilo, akibainisha kuwa “walijibu kwa mtindo wa kufyatua risasi.”

Polisi walibaini “mauaji kadhaa na watu wengi waliojeruhiwa” baada ya kuingia kwenye duka, lakini msemaji alisema mashambulizi tayari yamesitishwa.

“Tunaamini kuwa ni mpiga risasi mmoja, na tunaamini kwamba mpiga risasi amekufa kwa wakati huu,” aliongeza, akisema hawezi kuthibitisha kama mtu aliyepiga risasi aliuawa na jeraha la kujidhuru.

Kulingana na msemaji huyo, maafisa hawakufyatua risasi

Habari Zifananazo

Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments
Back to top button
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x