Rais Samia kaleta heshima

KADA wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Kata ya Jangwani  Mohamed Fidahusein amesema miaka miwili ya  utawala wa Rais Samia  suluhu Hassan amejenga  mikakati ya kukuza  uchumi, uongozi bora na kuwapa heshima wanawake wa Tanzania na Afrika.
Fidahusein, ameyasema hayo  katika shina la CCM mtaa wa Chui  jijini  Dar es Dar es salaam
Amesema,  utawala wa Rais Samia kwa  kipindi cha miaka miwili  akiwa madarakani , amesimamia nidhamu ya kazi serikalini , kukomesha uonevu,uzembe,  manyanyaso na kusimamisha uongozi wa haki.
Alisema kutokana na uchapakazi  wake  ni wazi  kiongozi  huyo wa kwanza mwanamke nchini, amewaheshimisha na kuwafanya wanawake wa Tanzania na Afrika kujiamini zaidi  kifikra ,kujitegemea na kuheshimika.
Aidha, kada huyo ameshauri makundi ya vijana na wanawake kufanya kazi kwa bidii bila kupoteza muda kwani nguvu walizonazo leo zitumike ipasavyo kuwapa manufaa na kuwekeza kwa kesho yao.
Nimevutiwa na utendaji makini  wa miaka miwili ya  utawala wa Rais Samia,  amefanikiwa kujenga mikakati ya kukuza uchumi imara. Najua wapo ambao kwa makusudi wanabeza mafanikio hayo. Uongozi wa Rais wetu  utaacha alama  isiofutika katika nchi yetu  milelele ” Alisema Fidahussein.
Kada huyo pia alisema kama ambavyo mji wa Roma huko Italia haukujengwa kwa siku moja, ndivyo ambavyo uchumi   wowote unapoanza kujengeka , matunda yake huwa hayaonekani machoni mwa watu kwa haraka.
Akizungumzia kuhusu  utawalabora ,utawala wa sheria na nidhamu  serikalini ,alisema mama  huyo ana haki ya kuungwa mkono na vyama vyote vya siasa.
Kada huyo  alidai  Rais Samia ameshatoa  msimamo wa serikali yake ,  kuitangazia dunia akisema anachukizwa na uonevu, uvunjaji sheria pia akizihimiza kwa ngazi  nyingine  za serikali kulinda haki za binadamu.
“Kwa kipindi  cha miaka miwili ya utawala wa Rais  Samia kuna  uwazi katika uendeshaji wa taasisi za umma watu wengi wanaacha polepole kutozilalamikia Mahakama na Polisi. Taasisi za  ukusanyaji mapato  nazo hazionei wala kuwasakama wafanyabiashara  “Alieleza
Kuhusu kupanda kiwango cha hamasa za michezo  hususan mpira wa miguu,  Fidahussein alisema  katika utawala wa Rais huyo timu za Simba na Yanga  zimeanza kuonyesha makali  baada ya  kufuzu kuingia robo fainali ya michuano ya klabu bingwa Afrika.
“Wakati serikali ya awamu ya sita ikijijenga  Kimataifa , Kidiplomasia na kwenye taasisi za fedha .Viongozi na makada wa Chama lazima tuzidi kukiendeleza Chama chetu . Tutapita kila mtaa, nyumba kwa nyumba  kuelezea utekelezaji wa ilani ya chama “Alisisitiza kada huyo.

Habari Zifananazo

Back to top button