Rais Samia: Tunapunguza askari wa barabarani

DAR ES SALAAM: Rais Samia Suluhu Hassan amesema serikali inakusudia kupunguza idada ya askari barabarani kwa kuweka mifumo ya kamera ili kuendana na mabadiliko ya teknolojia.

Rais Samia amesema kwa kutumia teknolojia hiyo dereva anayekengeuka barabarani atarekodiwa kwa kamera na kutozwa faini katika mfumo wa kama ilivyo katika nchi zingine zilizoendelea.

Imeandaliwa na Mwandishi Wetu

Habari Zifananazo

9 Comments
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
Back to top button