Allianz Arena pamoto leo

UJERUMANI: MABINGWA wa soka wa Ujerumani, Bayern Munich, leo Oktoba 21, 2026, wanaikaribisha Arsenal katika mchezo wa Ligi ya Mabingwa Ulaya utakaopigwa kwenye Uwanja wa Allianz Arena, huku timu zote zikilenga kuimarisha nafasi zao katika hatua ya ligi ya michuano hiyo.
Mchezo huo unatarajiwa kuwa kipimo muhimu kwa timu hizo mbili kutokana na ushindani wake, huku Arsenal ikiingia katika pambano hilo ikiwa na matokeo mazuri katika michezo yake ya hivi karibuni.
Arsenal, chini ya kocha Mikel Arteta, imeanza msimu kwa kiwango kizuri, ikishinda michezo 10 kati ya 11 katika mashindano yote kabla ya kukutana na Bayern. Ushindi huo unaongeza matumaini ya timu hiyo kufanya vizuri ugenini dhidi ya wapinzani wake wa Ujerumani.
Kwa upande wa Bayern, wenyeji hao wanahitaji kutumia faida ya kucheza mbele ya mashabiki wao ili kurejea katika ushindani baada ya kutoka sare ya mabao 3-3 dhidi ya Viking ya Norway katika mchezo uliopita wa Ligi ya Mabingwa.
Bayern pia inaingia katika mchezo huo ikiwa na kumbukumbu ya ushindi wa mabao 6-1 dhidi ya RB Leipzig katika Ligi Kuu ya Ujerumani, matokeo yanayoweza kuongeza hali ya kujiamini kwa kikosi hicho.
Hata hivyo, kikosi cha Bayern kinakabiliwa na changamoto ya kutokuwa na uhakika wa upatikanaji wa baadhi ya wachezaji muhimu. Winga Michael Olise atakosa mchezo huo kutokana na adhabu ya kadi nyekundu, huku uwepo wa kipa Manuel Neuer na kiungo Joshua Kimmich ukiwa na mashaka kabla ya mchezo.



