Marekebisho ya sheria kugusa sura ya jinai kwa watumishi

DODOMA; Serikali imewasilisha Muswada wa Sheria ya Marekebisho ya Sheria Mbalimbali wa Mwaka 2026 (The Written Laws (Miscellaneous Amendments) Bill, 2026) ambapo sheria 21 zinapendekezwa kufanyiwa marekebisho.
Akiwasilisha muswada huo leo Septemba Mosi, 2026, Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Hamza Johari ametaja miongoni mwa sheria zinazopendekezwa kurekebishwa ni Sheria ya Mwenendo wa Mashauri ya Jinai, Sura ya 20.
“Mheshimiwa Spika, Kifungu cha 4 kinapendekeza kurekebishwa kwa kuondoa masharti yanayoweka ulazima wa shauri lenye sura ya jinai, madai au utawala chini ya Sheria ya Ajira na Mahusiano Kazini, Sura ya 366 na Sheria ya Utumishi wa Umma, Sura ya 298 kushughulikiwa kwanza katika utaratibu wa madai au wa kiutawala kabla ya kuanza taratibu za jinai.
“Lengo la marekebisho yanayopendekezwa ni kuhakikisha kuwa makosa ya jinai yanayotokana na masuala ya ajira yanashughulikiwa kwa wakati, hivyo kuwezesha upatikanaji wa haki jinai kwa wakati na kuondoa ucheleweshaji na ukosefu wa haki jinai kwa waathirika wa uhalifu,” amesema.




Cash earning job to earns more than $700 per day. getting paid weekly more than $3500 or more simply doing easy work online. no special skills required for this job and regular earning from this are just awesome. all you need is 2 hrs a day for this job and earning are awesome. every person can get this by follow details here…
THIS→→→→ http://Www.Payathome1.com
Cash earning job to earns more than $700 per day. getting paid weekly more than $3500 or more simply doing easy work online. no special skills required for this job and regular earning from this are just awesome. all you need is 2 hrs a day for this job and earning are awesome. every person can get this by follo nw details here…
THIS→→→→ http://Www.Payathome1.com
HUDUMA BORA ZA UFUNGAJI WA GESI ASILIA KWENYE MAGARI POPOTE ULIPO TANZANIA
Je, unahitaji huduma ya kufunga mfumo wa gesi asilia (CNG) kwenye gari lako? Tupo hapa kukusaidia popote nchini Tanzania! Tunatoa huduma bora, salama na ya kuaminika ya ufungaji wa mifumo ya gesi asilia kwa magari mbalimbali.
Tunajivunia kuwa na wataalamu wenye uzoefu, vifaa, mitambo na ujuzi wa hali ya juu katika ufungaji na urekebishaji wa mifumo ya gesi asilia kwenye magari. Lengo letu ni kukupatia suluhisho salama, la kudumu na lenye gharama nafuu.
Huduma zetu zinajumuisha:
Uchunguzi wa awali wa gari
Tutafanya ukaguzi wa kina wa gari lako ili kuhakikisha linafaa kwa ufungaji wa mfumo wa gesi asilia. Pia tutakupa ushauri wa kitaalamu kulingana na aina na hali ya gari lako.
Ufungaji wa kitaalamu
Timu yetu ya wataalamu itafunga mfumo wa gesi asilia kwa umakini na kwa kuzingatia viwango vinavyotakiwa vya usalama na ubora.
Upimaji na marekebisho
Baada ya ufungaji, tutafanya vipimo vya mfumo mzima na marekebisho muhimu ili kuhakikisha gari linafanya kazi vizuri, kwa ufanisi na kwa usalama.
Huduma ya matengenezo na ukaguzi
Tunatoa huduma za ukaguzi na matengenezo ya mfumo wa gesi asilia ili kusaidia kuhakikisha mfumo wako unaendelea kufanya kazi kwa ufanisi na usalama.
Ushauri wa kitaalamu
Tunakupa maelekezo kuhusu matumizi sahihi ya mfumo, matengenezo na tahadhari muhimu za usalama.
Kwa nini utuchague?
Wataalamu wenye uzoefu
Huduma ya kuaminika na ya kitaalamu
Kuzingatia usalama wakati wa ufungaji
Suluhisho la gharama nafuu
Huduma baada ya ufungaji
Ushauri wa kitaalamu kulingana na mahitaji ya gari lako
Usalama na kuridhika kwa mteja ni kipaumbele chetu.
📞 Wasiliana nasi leo kwa maelezo zaidi, ushauri au kupanga muda wa kukagua gari lako.
0714644157
HUDUMA BORA ZA UFUNGAJI WA GESI ASILIA KWENYE MAGARI POPOTE ULIPO TANZANIA
Je, unahitaji huduma ya kufunga mfumo wa gesi asilia (CNG) kwenye gari lako? Tupo hapa kukusaidia popote nchini Tanzania! Tunatoa huduma bora, salama na ya kuaminika ya ufungaji wa mifumo ya gesi asilia kwa magari mbalimbali.
Tunajivunia kuwa na wataalamu wenye uzoefu, vifaa, mitambo na ujuzi wa hali ya juu katika ufungaji na urekebishaji wa mifumo ya gesi asilia kwenye magari. Lengo letu ni kukupatia suluhisho salama, la kudumu na lenye gharama nafuu.
Huduma zetu zinajumuisha:
Uchunguzi wa awali wa gari
Tutafanya ukaguzi wa kina wa gari lako ili kuhakikisha linafaa kwa ufungaji wa mfumo wa gesi asilia. Pia tutakupa ushauri wa kitaalamu kulingana na aina na hali ya gari lako.
Ufungaji wa kitaalamu
Timu yetu ya wataalamu itafunga mfumo wa gesi asilia kwa umakini na kwa kuzingatia viwango vinavyotakiwa vya usalama na ubora.
Upimaji na marekebisho
Baada ya ufungaji, tutafanya vipimo vya mfumo mzima na marekebisho muhimu ili kuhakikisha gari linafanya kazi vizuri, kwa ufanisi na kwa usalama.
Huduma ya matengenezo na ukaguzi
Tunatoa huduma za ukaguzi na matengenezo ya mfumo wa gesi asilia ili kusaidia kuhakikisha mfumo wako unaendelea kufanya kazi kwa ufanisi na usalama.
Ushauri wa kitaalamu
Tunakupa maelekezo kuhusu matumizi sahihi ya mfumo, matengenezo na tahadhari muhimu za usalama.
Kwa nini utuchague?
Wataalamu wenye uzoefu
Huduma ya kuaminika na ya kitaalamu
Kuzingatia usalama wakati wa ufungaji
Suluhisho la gharama nafuu
Huduma baada ya ufungaji
Ushauri wa kitaalamu kulingana na mahitaji ya gari lako
Usalama na kuridhika kwa mteja ni kipaumbele chetu.
📞 Wasiliana nasi leo kwa maelezo zaidi, ushauri au kupanga muda wa kukagua gari lako.
0714644157.
HUDUMA BORA ZA UFUNGAJI WA GESI ASILIA KWENYE MAGARI POPOTE ULIPO TANZANIA
Je, unahitaji huduma ya kufunga mfumo wa gesi asilia (CNG) kwenye gari lako? Tupo hapa kukusaidia popote nchini Tanzania! Tunatoa huduma bora, salama na ya kuaminika ya ufungaji wa mifumo ya gesi asilia kwa magari mbalimbali.
Tunajivunia kuwa na wataalamu wenye uzoefu, vifaa, mitambo na ujuzi wa hali ya juu katika ufungaji na urekebishaji wa mifumo ya gesi asilia kwenye magari. Lengo letu ni kukupatia suluhisho salama, la kudumu na lenye gharama nafuu.
Huduma zetu zinajumuisha:
Uchunguzi wa awali wa gari
Tutafanya ukaguzi wa kina wa gari lako ili kuhakikisha linafaa kwa ufungaji wa mfumo wa gesi asilia. Pia tutakupa ushauri wa kitaalamu kulingana na aina na hali ya gari lako.
Ufungaji wa kitaalamu
Timu yetu ya wataalamu itafunga mfumo wa gesi asilia kwa umakini na kwa kuzingatia viwango vinavyotakiwa vya usalama na ubora.
Upimaji na marekebisho
Baada ya ufungaji, tutafanya vipimo vya mfumo mzima na marekebisho muhimu ili kuhakikisha gari linafanya kazi vizuri, kwa ufanisi na kwa usalama.
Huduma ya matengenezo na ukaguzi
Tunatoa huduma za ukaguzi na matengenezo ya mfumo wa gesi asilia ili kusaidia kuhakikisha mfumo wako unaendelea kufanya kazi kwa ufanisi na usalama.
Ushauri wa kitaalamu
Tunakupa maelekezo kuhusu matumizi sahihi ya mfumo, matengenezo na tahadhari muhimu za usalama.
Kwa nini utuchague?
Wataalamu wenye uzoefu
Huduma ya kuaminika na ya kitaalamu
Kuzingatia usalama wakati wa ufungaji
Suluhisho la gharama nafuu
Huduma baada ya ufungaji
Ushauri wa kitaalamu kulingana na mahitaji ya gari lako
Usalama na kuridhika kwa mteja ni kipaumbele chetu..
📞 Wasiliana nasi leo kwa maelezo zaidi, ushauri au kupanga muda wa kukagua gari lako.
0714644157