Tanesco yashika nafasi ya pili usimamizi bora wa fedha

Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) limepata nafasi ya pili kati ya Mashirika ya Umma ya Huduma na Biashara 306, kwa utendaji bora katika usimamizi wa fedha (Best Financial Management Performance – Commercial Entities).
Tuzo hiyo imekabidhiwa na Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Deogratius Ndejembi, Septemba 30, 2026, jijini Arusha, katika kikao cha Wenyeviti wa Bodi na Wakuu wa Taasisi za Umma (CEOs Forum).
Katika utambuzi huo, TANESCO imetambuliwa kwa utendaji wake katika usimamizi wa fedha na rasilimali za Shirika, ikiwemo jitihada za kuhakikisha rasilimali zinatumika kwa ufanisi na kwa kuzingatia uwajibikaji.
Tuzo hiyo imepokelewa na Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa TANESCO, Plasduce Mbossa, ambaye amesema utambuzi huo ni heshima na pongezi kwa jitihada zinazofanywa na Shirika katika kusimamia fedha na rasilimali zake.
Tuzo hiyo ni sehemu ya utambuzi wa taasisi za umma zinazofanya vizuri katika usimamizi wa fedha, ikiwemo udhibiti wa matumizi, ukusanyaji wa mapato, usimamizi wa rasilimali na kuimarisha uwajibikaji wa kifedha.




I am sure this post has touched all the internet people,
its really really pleasant piece of writing on building up new webpage.
Cash earning job to earns more than $700 per day. getting paid weekly more than $3500 or more simply doing easy work online. no special skills required for this job and regular earning from this are just awesome. all you need is 2 hrs a day for this job and earning are awesome. every person can get this by follow details here…
THIS→→→→ http://Www.Payathome1.com
❤️ World hot and horny girls are waiting for you join here ………………..> https://da.gd/girls66
SEO-ссылки для сайта https://goo.su/jFLYKyL