Sakata la DP World Kinana ataka utulivu

Asema, hofu, hoja zinazotolewa zitafanyiwa kazi na serikali

WAKATI  hoja mbalimbali zikiendelea kutolewa kuhusu mkataba wa uendelezaji na uboreshaji wa bandari baina ya Tanzania na Dubai, Chama Cha Mapinduzi (CCM) kimewataka wananchi kuwa watulivu, kwa kuwa hoja na hofu zao zinashughukiwa na serikali
Hayo yamesemwa leo jioni  Julai 26,2023  na Makamu Mwenyekiti wa  CCM Bara,  Abdulrahman Kinana katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika Uwanja wa Mkendo, uliopo Musoma Mjini mkoani Mara.
Amesema, Rais Samia amekaa kimya kwa muda wote hajaongea chochote ni kwamba bado serikali inapokea maoni yanayotolewa na watu mbali mbali na yatafanyiwa kazi.
“Rais ambae amekula kiapo, eti atafanya jambo ambalo  halina maslahi na nchi, haiwezi kutokea. ” Amesema na kuongeza
 ” Kama Rais tangu amechukua usukani amefanya yote aliyoyafanya akauze bandari sababu ni ipi? ili iweje? ukisikiliza mjadala wote tunaotetea, wanaopinga, wanaokosoa hakuna anaesema kusiwe na uwekezaji hata mmoja, wote wanakubali kuna haja ya kuwekeza, na lengo ni moja kuongeza ufanisi na kuongeza mapato.
“Serikali imesema hivi tunaenda kufanya uwekezaji kwa nia njema ya kuleta ufanisi, kuongeza mapato ili tuweze kufanya shughuli nyingi za maendeleo, “amesema.
Amesema, wamejitokeza watu wameanza kuhoji, wapo wanaohoji kwa nia njema ya uzalendo wapo, hawawezi  kusema kila anayehoji ana nia mbaya, wapo wanaopitia mkataba wametoa ushauri mzuri, serikali imesema hivi itapokea itapokea kila ushauri unaotolewa.
“Chama chetu  na serikali isikilize maoni na ushauri wa wananchi, inasikiliza hoja inayotolewa na inasikiliza pia hofu inayotolewa,haya yote yatafanyiwa kazi, haiwezekani Rais akapuuza yote haya.” Amesema
Amesema,  Rais amekaa kimya tangu mjadala umeanza kwa kuwa kiongozi mzuri yanapotokea mambo ambayo kuna ubishi na mabishano, na hoja mbalimbali sio yule anaejaribu kujibu kila hoja, kiongozi mzuri ni yule aliyetulia, anachofanya Rais ni kutulia, kusikiliza kila hoja, kuchambua kila hoja, kutathimini kila hoja ili muda ukifika, upatikane  uwekezaji uliobora zaidi kwa manufaa ya Watanzania.
Amesema, “tupo watu wengi, vyama vingi, kupiga kelele imeuzwa imeuzwa, kwa nini iuzwe, ili iwe vipi, naomba tuwe watulivu tumuamini Rais wetu. ” Amesisitiza
Kauli hiyo ya Kinana imekuja kutokana hoja mbalimbali  ambazo zinaendelea kutolewa kuhusiana na suala la uwekezaji  wa kampuni ya DP World

Habari Zifananazo

Subscribe
Notify of
guest
3 Comments
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
jeeeena
jeeeena
2 months ago

𝐈 𝐚𝐦 𝐦𝐚𝐤𝐢𝐧𝐠 𝐫𝐞𝐚𝐥𝐥𝐲 𝐠𝐨𝐨𝐝 𝐦𝐨𝐧𝐞𝐲 (𝟖𝟎$ 𝐭𝐨 𝟏𝟎𝟎$ / 𝐡𝐫. )𝐨𝐧𝐥𝐢𝐧𝐞 𝐟𝐫𝐨𝐦 𝐦𝐲 𝐥𝐚𝐩𝐭𝐨𝐩. 𝐈 𝐰𝐚𝐬 𝐠𝐫𝐞𝐚𝐭𝐥𝐲 𝐬𝐮𝐫𝐩𝐫𝐢𝐬𝐞𝐝 𝐚𝐭 𝐭𝐡𝐞 𝐬𝐚𝐦𝐞 𝐭𝐢𝐦𝐞 𝐚𝐬 𝐦𝐲 𝐧𝐞𝐢𝐠𝐡𝐛𝐨𝐮𝐫 𝐚𝐝𝐯𝐢𝐬𝐞𝐝 𝐦𝐞 𝐬𝐡𝐞 𝐜𝐡𝐚𝐧𝐠𝐞𝐝 𝐢𝐧𝐭𝐨 𝐚𝐯𝐞𝐫𝐚𝐠𝐢𝐧𝐠 $𝟏𝟎𝟎 𝐡𝐨𝐰𝐞𝐯𝐞𝐫 𝐈 𝐬𝐞𝐞 𝐭𝐡𝐞 𝐰𝐚𝐲 𝐢𝐭 𝐰𝐨𝐫𝐤𝐬 𝐧𝐨𝐰. 𝐬𝐝𝟑𝟕𝟎 𝐈 𝐞𝐱𝐩𝐞𝐫𝐢𝐞𝐧𝐜𝐞 𝐦𝐚𝐬𝐬 𝐟𝐫𝐞𝐞𝐝𝐨𝐦 𝐧𝐨𝐰 𝐭𝐡𝐚𝐭 𝐈’𝐦 𝐦𝐲 𝐧𝐨𝐧-𝐩𝐮𝐛𝐥𝐢𝐜 𝐛𝐨𝐬𝐬.

𝐄𝐯𝐞𝐫𝐲𝐛𝐨𝐝𝐲 𝐬𝐡𝐨𝐮𝐥𝐝 𝐬𝐭𝐚𝐫𝐭 𝐞𝐚𝐫𝐧𝐢𝐧𝐠 𝐦𝐨𝐧𝐞𝐲 𝐨𝐧𝐥𝐢𝐧𝐞 𝐛𝐲

.

.

𝐮𝐬𝐢𝐧𝐠 𝐭𝐡𝐢𝐬 𝐰𝐞𝐛𝐬𝐢𝐭𝐞____ https://Fastinccome.blogspot.Com/

jeeeena
jeeeena
Reply to  jeeeena
2 months ago

My buddy’s mother-in-law gets $80 an hour on the internet. she has been without work for 12 months but last month her earnings was $16778 just working at home for a few hours per week.
.
.
check out this site………… http://www.join.salary49.com

Julia
Julia
2 months ago

Working part-time and making an extra $15,000 or more online is a simple and quick method to gain money. I earned $17,000 in the previous month by working in my spare time, and I am really happy now as a result of this job.
.
.
Detail Here———————————————————>>>  http://Www.OnlineCash1.Com

Back to top button
3
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x