Sombi akemea wanaotusi viongozi

MAKAMU Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Rehema Sombi, amekemea tabia ya  baadhi ya watu kuwa chanzo cha migogoro katika jamii na kuwavunjia heshima viongozi wa kitaifa jambo ambalo halikubaliki na linapaswa kukemewa.

Amesema kukabiliana na tatizo hilo ni muhimu kwa wazazi na walezi kuwalea na kuwakuza watoto katika maadili mema yenye kuheshimu mila, utamaduni na viongozi wa nchi.

Rehema ameeleza hayo  jijini Dar es Salaam wakati akizindua kitabu cha ‘Rais wa Kwanza Mwanamke’  kilichoandikwa na mtoto Rafat Simba.

“Watu hao wamekuwa wakiwachochea wengine kuvunja uaminifu kwa taifa lao sambamba na kuvunja heshima za viongozi wa kitaifa, wanaotumia matamshi ambayo yanatweza utu wa viongozi wetu.

“Kinachoshangaza hao viongozi wa jamii wanashindwa kutumia nafasi zao kukanya matendo yanayokwenda kinyume na maadili na uzalendo wa taifa, badala yake wanatumia nafasi zao kukwamisha juhudi za maendeleo zinazowekwa na serikali,” amema.

Habari Zifananazo

5 Comments
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
Back to top button