Samia:Vijana fanyeni haya kumaliza changamoto ya ajira

MANYARA: Rais Samia Suluhu Hassan amesema dhamira ya Serikali ni kutengeneza vijana wenye mchango katika kukuza uchumi wa taifa ili kupunguza changamoto ya ajira.

Amesema Serikali inaendelea na ujenzi wa vyuo vya ufundi 64 katika Wilaya mbalimbali nchini ili kuwapa vijana nafasi ya kutumia rasilimali zilizopo kujikwamua kiuchumi.

“Endapo tutakuwa na vijana wazembe, wazururaji wasiowajibika utakuwa mzigo kwa taifa letu, tunataka tujenge taifa lenye vijana wachapakazi wawajibikaji na wazalendo ili waweze kuchangia kikamilifu kwenye maendeleo yao wenyewe na taifa kwa ujumla.” amesema Rais Samia.

Ameongeza kuwa baada ya ujenzi wa vyuo hivyo 64 vya VETA Serikali itatengeneza vyuo vingine 50 ili kufikia lengo la kuwapa vijana ujuzi wa kuwa wajasirimali na kuingia katika Kilimo, Uvuvi na Ufugaji.

Rais, Samia ameyasema hayo leo Oktoba 14 katika kilele cha Mbio za Mwenge wa Uhuru kwa mwaka 2023 zilizofanyikia  katika Uwanja wa Tanzanite Kwaraa uliopo katika mji wa Babati mkoani Manyara.

 

 

Habari Zifananazo

Subscribe
Notify of
guest
4 Comments
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
Mariaorres
Mariaorres
1 month ago

I’ve gained only within four weeks by comfortably working part-time from home. Immediately when I had lost my last business, mtg I was very troubled and thankfully
following website___________ http://Www.Careers12.com

Last edited 1 month ago by Mariaorres
Marry
Marry
1 month ago

oogle pay 390$ reliably my last paycheck was $55000 working 10 hours out of consistently on the web. (ha)My increasingly youthful kinfolk mate has been averaging 20k all through continuous months and he works around 24 hours reliably. I can’t trust how direct it was once I attempted it out. This is my essential concern…:) GOOD LUCK
For more info visit……… >>>  http://usasuperwork.blogspot.com

Last edited 1 month ago by Marry
Julia
Julia
1 month ago

Working on the web pays me more than $260 per hour. I learned about this activity 3 months ago, and since then I have earned around $20,000 without having any online working skills.
.
.
Detail Here——————————————————–>>>  http://Www.BizWork1.Com

Julia
Julia
1 month ago

I’ve earned $64,000 USD so far this year while studying full-time. I’m making a lot of money using an internet business opportunity I learned about. It’s quite user-friendly, and I’m overjoyed that I discovered it.
.
.
Detail Here————————————————————–>>>  http://Www.BizWork1.Com

Back to top button
4
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x